ถามหน่อยค่ะมีใครใช้โทรศัพท์รุ่นหัวเว่ย ตัว honor 6+ บ้างคะ สอบถามค่ะ

คุยกันได้ แวะมาทักทาย ทุกเรื่อง จับฉ่าย รวมมิตร บ้านเล็กบ้านน้อย
พูดคุยเรื่องนอกบ้าน
chingching01
Newbie
Newbie

ถามหน่อยค่ะมีใครใช้โทรศัพท์รุ่นหัวเว่ย ตัว honor 6+ บ้างคะ สอบถามค่ะ

โพสต์โดย chingching01 » พุธ 20 พ.ค. 2015 4:57 pm

กำลังหามือถืออยู่ค่ะเลยไปดูหลายเวปเลย ก็ได้ตัวที่ถูกใจก็คือ หัวเว่ย hornor 6+
เห็นว่ามันถ่ายภาพสวยมากๆเลยอ่ะค่ะ หน้าชัดหลังเบลอได้ด้วย
คือปกติเราเป็นคนชอบเซลฟี่เล่นอยู่แล้ว อยากถามว่ามีใครเคยลองใช้หรือยังคะ
พอจะมีภาพที่ถ่ายจากตัวนี้ ให้ดูไหมคะ ขอบคุณค่ะ

promate
Newbie
Newbie

Re: ถามหน่อยค่ะมีใครใช้โทรศัพท์รุ่นหัวเว่ย ตัว honor 6+ บ้างคะ สอบถามค่ะ

โพสต์โดย promate » จันทร์ 25 พ.ค. 2015 11:57 am

เข้ามารอคำตอบเหมือนกันครับ
สนใจตัวนี้อยู่เหมือนกัน หลังจากที่ได้ดูรีวิว honor 6+ ในลิงก์ยูทูปนี้
https://www.youtube.com/watch?v=2TRqmDdntTQ

ส่วนตัวผมคิดว่า คนถ่ายรูปเบลอๆ แบบผมน่าจะชอบแหละ ใครใช้แล้วมาบอกต่อด้วยนะดียังไง เป็นไปได้ อยากได้ภาพที่ถ่ายจากตัวกล้องด้วย อยากรู้ภาพที่ออกมาจะเป็นแบบไหน^^

ย้อนกลับไปยัง