อยากถามความเห็นค่ะ ปกติย้ายห้องย้าย-เคลียร์ห้อง ใช้บริการที่ไหนกัน

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

somsiri
Newbie
Newbie

อยากถามความเห็นค่ะ ปกติย้ายห้องย้าย-เคลียร์ห้อง ใช้บริการที่ไหนกัน

โพสต์โดย somsiri » พฤหัสฯ. 20 ก.ค. 2017 1:43 pm

มีใครในนี้มีประสบการณ์บ้างไหมคะ

อยากทราบว่าเราควรใช้บริการที่ไหนคะ

เคลียห้อง ทั้งย้ายเข้าย้ายออก

เห็นว่าเพื่อนว่าใช้ Seekster ก็โอเค แม่บ้าน กับ ช่างแอร์ ท่านอื่นๆ หาจากไหน บ้างคะ อยากทราบหลายๆ ความเห็นค่ะ

pantip
Sr. Member
Sr. Member
ติดต่อ:

Re: อยากถามความเห็นค่ะ ปกติย้ายห้องย้าย-เคลียร์ห้อง ใช้บริการที่ไหนกัน

โพสต์โดย pantip » อังคาร 01 ส.ค. 2017 12:51 am

ทำเองก็ได้ นะ
ได้ออกกำลังกายไปในตัว ด้วย

ย้อนกลับไปยัง