รบกวนเลือกทิศห้องหน่อยค่ะ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

hippopo

รบกวนเลือกทิศห้องหน่อยค่ะ

โพสต์โดย hippopo » พุธ 30 ก.ค. 2014 3:35 pm

อยากได้คอนโด wish Signature ประมาณ 2 ห้องนอน อยากได้วิวสวยๆ บรรยากาศดีดีค่ะ มีใครรู้บ้างคะว่าซื้อทิศไหนดี จำเป็นต้องเลือกชั้นสูงๆมั้ย ที่จะได้วิวดีดี

ัญาญ่า

Re: รบกวนเลือกทิศห้องหน่อยค่ะ

โพสต์โดย ัญาญ่า » พฤหัสฯ. 31 ก.ค. 2014 11:06 pm

อยากได้วิวประมาณไหนอะ ถ้าเลือกสูงๆได้ก็ดีนะ เผื่อมีตึกใหม่ๆมาบัง

Flow007
Newbie
Newbie

โพสต์โดย Flow007 » เสาร์ 02 ส.ค. 2014 4:05 pm

ผมว่าทิศใต้น่าสนใจ เป็นวิวที่ดีที่สุด ทิศที่ดีที่สุดละ อยากได้วิวสวยๆก็น่าจะเลือกสูงๆหน่อยครับ แต่ราคามันก็แปรผันไปตามวิวและทิศครับ เพราะฉะนั้นคิดให้ดีดีก่อนตัดสินใจ

mayvv

โพสต์โดย mayvv » อาทิตย์ 03 ส.ค. 2014 7:35 pm

น่าจะทิศใต้อะแหละ คนจองเยอะ

แนนนี่

โพสต์โดย แนนนี่ » จันทร์ 04 ส.ค. 2014 10:27 am

ทิศใต้รึเปล่า

ย้อนกลับไปยัง