แนะนำคอนโดราคาไม่เกิน 2 ล้านหน่อยครับ???

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

seflie

แนะนำคอนโดราคาไม่เกิน 2 ล้านหน่อยครับ???

โพสต์โดย seflie » พุธ 06 ส.ค. 2014 6:10 pm

ตอนนี้อยากได้คอนโดครับ อยู่กับแฟน 2 คนครับ ใครมีคอนโดที่ไหนเดินทางสะดวกๆ แนะนำบ้างมั้ยครับ
ที่ผมมองๆไว้และเคยไปดูห้องตัวอย่างมาแล้วคือของ ยู ดีไลท์ รัตนาธิเบศร์ ครับ อันนั้นผมชอบครับ
ห้องแยกเป็นสัดส่วนดี แฟนผมชอบทำอาหาร ชอบครัวที่สุด 555 เพราะเป็นครัวปิด หรือมีใครมีที่ไหนที่ที่ครัวปิดแนะนำอีกมั่งครับ
รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยนะครับบบ
:) :)

แม่บ้าน

Re: แนะนำคอนโดราคาไม่เกิน 2 ล้านหน่อยครับ???

โพสต์โดย แม่บ้าน » พุธ 13 ส.ค. 2014 5:04 pm

ชอบครัวแบบปิดเหมือนกันค่ะ เพราะชอบทำกับข้าวเหมือนกัน
คอนโดตอนนี้เช่าอยู่เป็นครัวแบบเปิดประตูมาเจอเลย
ต้องไปทำกับข้าวหลังห้องแทน 555 อยากหาซื้อคอนโดแบบเจ้าของกระทู้เหมือนกัน
เพราะที่เช่าอยู่ราคาก็สามารถผ่อนได้เลย เริ่มเสียดายค่าเช่าที่เสียไปแล้ววววว

ลุงหนวด
Power Membership
Power Membership

Re: แนะนำคอนโดราคาไม่เกิน 2 ล้านหน่อยครับ???

โพสต์โดย ลุงหนวด » พฤหัสฯ. 14 ส.ค. 2014 1:35 am

ราคาไม่เกิน สองล้านมีเยอะ มากครับ
สนใจแถวไหนครับ

seflie

โพสต์โดย seflie » พฤหัสฯ. 09 ต.ค. 2014 2:19 am

ผมไปจองมาแล้วว ของ ยู ดีไลท์ รัตนาธิเบศร์ นั่นแหละครับ
พอดีเห็นเค้ามีงานลดราคาพอดี มองไว้นานแล้วด้วย เลยตัดสินใจจองซะเลย
ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พฤหัสฯ. 09 ต.ค. 2014 2:19 am.

ย้อนกลับไปยัง