ระหว่าง wish signature กับ ideo q ราชเทวี เลือกอะไรดีครับ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

poom on the rock

ระหว่าง wish signature กับ ideo q ราชเทวี เลือกอะไรดีครับ

โพสต์โดย poom on the rock » พฤหัสฯ. 07 ส.ค. 2014 1:13 pm

อยากทราบว่าที่ไหนดีกว่ากันครับ ในแง่ภาพรวมของคอนโดก็ได้ครับ และในอนาคตราคาอันไหนจะเพิ่มขึ้นมากกว่ากันครับ เพราะยังลังเลว่าจะปล่อยเช่าดีกว่าไหมครับ

karakedz
Newbie
Newbie

Re: ระหว่าง wish signature กับ ideo q ราชเทวี เลือกอะไรดีครับ

โพสต์โดย karakedz » ศุกร์ 08 ส.ค. 2014 12:12 pm

เห็นว่าราคาไปไวเหมือนกันนะ แต่ wish นี่ มาใหม่เลยนี่ อาจต้องลองไปชมห้องตัวอย่างดูก่อนนะ

pangpond

Re: ระหว่าง wish signature กับ ideo q ราชเทวี เลือกอะไรดีครับ

โพสต์โดย pangpond » ศุกร์ 08 ส.ค. 2014 3:47 pm

จริงๆแล้วราคาคอนโดนี่ขึ้นเยอะกว่าพวกบ้านหรือทาวน์เฮ้าส์ ถ้าจะเลือกไว้ปล่อยเช่าก็ดีครับ ผมแนะนำ wish signature เพราะน่าสนใจไม่น้อยเลย ดูจากกระแสแล้วนะ จะซื้อไว้ลงทุนหรืออยู่เองก็โอเคครับ

จันทร์

โพสต์โดย จันทร์ » ศุกร์ 08 ส.ค. 2014 9:37 pm

ทำเล wish signature ก็ใช่ย่อย ideo q ก็โอเค ข้อดีข้อเสีย พอๆกัน ผมทำงานอยู่ย่านนี้พอดีครับ คือทำเลดีอยู่ใกล้ทุกๆอย่างเลย แถมอยู่ใจกลางเมือง

หนึ่ง

โพสต์โดย หนึ่ง » อังคาร 02 ก.ย. 2014 5:45 pm

ใครทำงานเดินทาง BTS เลือกสองที่นี้สบายเลย

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อังคาร 02 ก.ย. 2014 5:45 pm.

• Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด

ย้อนกลับไปยัง