คอนโดแถวบางแค ราคาซักล้านต้นๆพอจะได้ไหมครับ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

montniran

คอนโดแถวบางแค ราคาซักล้านต้นๆพอจะได้ไหมครับ

โพสต์โดย montniran » เสาร์ 16 ส.ค. 2014 1:19 am

อยากได้ไม่เกิน1.5ล้านครับ มีที่ไหนบ้างที่น่าสนใจ

jokebangyai

Re: คอนโดแถวบางแค ราคาซักล้านต้นๆพอจะได้ไหมครับ

โพสต์โดย jokebangyai » เสาร์ 16 ส.ค. 2014 9:25 pm

ลองดู the niche id บางแค ครับ
เริ่มต้น 1.2 ล้าน ผมดูที่นี่ไว้เหมือนกัน

sarojkb

Re: คอนโดแถวบางแค ราคาซักล้านต้นๆพอจะได้ไหมครับ

โพสต์โดย sarojkb » ศุกร์ 05 ก.ย. 2014 6:19 am

ที่เวปนี้มีรีวิวครับ The Niche id
บางแคคอนโดใหม่ 8 ชั้น ใกล้เดอะมอลล์บางแค และ MRT สถานีบางแค(เส้นสีน้ำเงิน) เริ่ม 1.29ล้านบาท จากเสนา

ประเภทที่อยู่ : คอนโด
สถานที่ตั้ง : ถนนเทอดไท เขตบางแค กรุงเทพมหานคร
ลักษณะอาคาร : คอนโดมิเนียม 8 ชั้น จำนวน 2 อาคาร (เฟสแรก)
จำนวนยูนิต : 434 ยูนิต
ขนาดที่ดิน : 7 - 2- 53.1 ไร่
รูปแบบที่พักอาศัย : 1 ห้อนนอน (28 และ30 ตร.ม.)
จำนวนที่จอดรถ : 41%
เฟอร์นิเจอร์ : Fully Furnished
พื้นที่ : 28 – 30 ตร.ม.
ราคาเริ่มต้น : 1,290,000 บาท
ราคาสูงสุด : 1,700,000 บาท
ราคาเฉลี่ย / ตร.ม. : 47,000 บาท
สิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนส่วนกลาง, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม. กล้องวงจรปิด, Keycard Access
สร้างเสร็จประมาณ : 2559
เว็ปไซต์ : www.thenichecondo.com/bangkhae/index.php
เจ้าของโครงการ : บริษัท เสนาดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน)
โทร : 1775 กด 34

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on ศุกร์ 05 ก.ย. 2014 6:19 am.

ย้อนกลับไปยัง