คอนโดแถวบางแค ที่ไหนไม่แพงบ้างครับ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

nineliam

คอนโดแถวบางแค ที่ไหนไม่แพงบ้างครับ

โพสต์โดย nineliam » เสาร์ 23 ส.ค. 2014 12:12 am

ซักประมาณ 1 ล้านต้นๆ ก็พอครับ

yosamin

Re: คอนโดแถวบางแค ที่ไหนไม่แพงบ้างครับ

โพสต์โดย yosamin » เสาร์ 23 ส.ค. 2014 11:44 pm

เดอะนิชไอดีบางแค ค่ะ กำลังจะเปิดตัว
เราพึ่งไปดูมา ไม่ไกลBTSบางแค
ถ้าจะเข้าเมืองก็ไม่ไกลมาก
ตอนนี้มีโปรโมชั่นด้วย
ถ้าเราชวนเพื่อนไปจองแล้วตัวเราจองด้วย
จะได้ส่วนลด2000บาท ต่อเพื่อน1คนสูงสุด5คน
อถ้าเราไม่ได้จองแต่เพื่อนจอง เราก็จะได้2000บาท
ถ้าเราเป็นคนพาเพื่อนคนนั้นไปดูโครงการค่ะ

Crame

Re: คอนโดแถวบางแค ที่ไหนไม่แพงบ้างครับ

โพสต์โดย Crame » พฤหัสฯ. 04 ก.ย. 2014 5:05 pm

ไปจอง The Niche ID บางแคมาเหมือนกันค่ะ
ชอบตรงที่ Facilities ค่ะ โดนใจสุดๆ

ย้อนกลับไปยัง