พระราม3 หาคอนโดแถวนี้อยู่ค่ะ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

noonnitra

โพสต์โดย noonnitra » ศุกร์ 05 ก.ย. 2014 5:40 pm

ใครพอแนะนำที่ไหนดีบ้างคะ

asugus

Re: พระราม3 หาคอนโดแถวนี้อยู่ค่ะ

โพสต์โดย asugus » พฤหัสฯ. 09 ต.ค. 2014 2:40 am

ยู ดีไลท์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม3 ครับ
ผมก็จองที่นี่ไว้ ราคาสมเหตุผลลองหาดูครับ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พฤหัสฯ. 09 ต.ค. 2014 2:40 am.

ย้อนกลับไปยัง