ต้องการซื้อคอนโดแถว MRT สามย่าน แบบไม่เกิน 5 ล้าน

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

Ms.SS

ต้องการซื้อคอนโดแถว MRT สามย่าน แบบไม่เกิน 5 ล้าน

โพสต์โดย Ms.SS » พฤหัสฯ. 11 ก.ย. 2014 4:10 pm

คิดว่ามีไหมคะ อยากได้คอนโดใกล้ MRT สามย่าน ไม่เปลี่ยวมากค่ะ ตอนนี้กำลังหาซื้ออยู่เพราะในอนาคตอาจจะปล่อยเช่าได้

โยโย่

Re: ต้องการซื้อคอนโดแถว MRT สามย่าน แบบไม่เกิน 5 ล้าน

โพสต์โดย โยโย่ » ศุกร์ 12 ก.ย. 2014 11:39 am

คอนโดราคานี้ไม่น่าหายากนะ ถ้าแบบติด MRT สามย่านเลยไม่รู้ แต่ถ้าลองดูคอนโดแบบที่ใกล้ MRT แบบพอเดินไปเองได้ลองดูตรงแถวสี่พระยาดูนะ เดินไม่ไกล คนอยู่เยอะ ไม่เปลี่ยวครับ

winner12

Re: ต้องการซื้อคอนโดแถว MRT สามย่าน แบบไม่เกิน 5 ล้าน

โพสต์โดย winner12 » ศุกร์ 12 ก.ย. 2014 4:20 pm

Vertiq คอนโดใหม่ครับ ราคากลางๆ น่าอยู่เหมือนกัน เป็นตึกสีเขียว

มะม่วงสุก

โพสต์โดย มะม่วงสุก » อาทิตย์ 14 ก.ย. 2014 10:17 am

ได้หลายที่อยู่มั้ง ราคานี้ คอนโดแถวนั้น หาง่ายค่ะ

psi

โพสต์โดย psi » อาทิตย์ 14 ก.ย. 2014 7:05 pm

เคยเจอเวอร์ทีค ไอดีโอ คิวอะ ที่อยู่แถวนั้น เด็กจุฬาอยู่กันเยอะ

Malirat
Newbie
Newbie
ติดต่อ:

โพสต์โดย Malirat » พฤหัสฯ. 09 ต.ค. 2014 2:37 am

ในเว็บนี้มีให้ค้นหาคอนโดใกล้ MRT อยู่ค่ะ ส่วนของสถานีสามย่านเห็นมีอยู่ 4-5 โครงการ ที่ไม่เกิน 5 ล้าน ลองดูนะคะ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พฤหัสฯ. 09 ต.ค. 2014 2:37 am.

ย้อนกลับไปยัง