คิดยังไงกับโครงการ Wish Signature บ้างคะ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

Twin

คิดยังไงกับโครงการ Wish Signature บ้างคะ

โพสต์โดย Twin » ศุกร์ 24 ต.ค. 2014 5:37 pm

สนใจแล้วก็ชอบโครงการนี้ค่ะ แต่อยากปรึกษาก่อนว่าโอเคไหม ไม่อยากตัดสินใจผิดค่ะ

ไก่

Re: คิดยังไงกับโครงการ Wish Signature บ้างคะ

โพสต์โดย ไก่ » อาทิตย์ 26 ต.ค. 2014 6:45 am

ถ้าเป็นเราชอบ ก็คงซื้อนะ เราว่ามันก็โอเคระดับนึง แล้วแต่ไลฟ์สไตล์แต่ละคนด้วยมั้ง ถ้ายังไม่แน่ใจลองไปดูห้องตัวอย่างที่โครงการดูค่ะ น่าจะตัดสินใจง่ายขึ้น :)

Pondvan

Re: คิดยังไงกับโครงการ Wish Signature บ้างคะ

โพสต์โดย Pondvan » อาทิตย์ 26 ต.ค. 2014 8:51 pm

เท่าที่ผมไปชมมาชอบเหมือนกันครับ แต่ราคาผมยังสู้ไม่ไหว แหะๆ

ฮะฮะ

โพสต์โดย ฮะฮะ » จันทร์ 27 ต.ค. 2014 11:44 am

โดยรวมแล้วโอเคนะครับ ทำเลก็โอเค แต่อาจจะรถติด ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องพวกนี้ก็ถือว่าโอเค

converse

โพสต์โดย converse » จันทร์ 27 ต.ค. 2014 12:03 pm

มาเก็บข้อมูล ตัดสินใจอยู่เหมือนกัน

ย้อนกลับไปยัง