เวลาเพื่อนๆจะเลือกซื้อคอนโดดูจากอะไรบ้างคะ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

เชอร่า

เวลาเพื่อนๆจะเลือกซื้อคอนโดดูจากอะไรบ้างคะ

โพสต์โดย เชอร่า » ศุกร์ 21 พ.ย. 2014 3:50 pm

อยากขอคำแนะนำในการเลือกซื้อคอนโดหน่ะค่ะ เพื่อนๆดูจากอะไรบ้างคะ พวกราคา ,การรักษาความปลอดภัย
ความหรูหรา หรืออะไรพวกนี้มั้ยคะ ถ้ามีที่ไหนโอเคก็แนะนำได้นะคะ

สวยค่ะ

Re: เวลาเพื่อนๆจะเลือกซื้อคอนโดดูจากอะไรบ้างคะ

โพสต์โดย สวยค่ะ » เสาร์ 22 พ.ย. 2014 8:40 pm

จริงๆก็ดูหลายอย่างนะ เพราะราคาสูง เราก็ต้องคำนึงหลายๆอย่างให้คุ้มน่ะ
แต่ส่วนใหญ่จะดูแหละว่าตอบสนองความต้องการเราได้มากน้อยแค่ไหน

werty1

Re: เวลาเพื่อนๆจะเลือกซื้อคอนโดดูจากอะไรบ้างคะ

โพสต์โดย werty1 » อาทิตย์ 23 พ.ย. 2014 8:12 pm

ผมจะดูที่งบประมาณแล้วก็ไลฟ์สไตล์ของเราเหมาะกับที่ไหนบ้าง แล้วก็ดูพวก facility ที่เราจะได้รับด้วยครับ

GOT7

โพสต์โดย GOT7 » จันทร์ 24 พ.ย. 2014 8:41 am

แล้วแต่คนชอบนะ ผมชอบ wish signature midtown siam ฮะ เพิ่งไปดูมา ชอบหลายๆอย่างแล้วก็คิดว่ามันเหมาะสมฮะ

8bf57'

โพสต์โดย 8bf57' » ศุกร์ 26 ธ.ค. 2014 2:43 pm

โมบิ พระราม 9 เลยครับ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on ศุกร์ 26 ธ.ค. 2014 2:43 pm.

ย้อนกลับไปยัง