ว่าจะทำประกันบ้านกับทิพยฯบริษัทนี้โอเคไหมครับ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

ลูกอม

Re: ว่าจะทำประกันบ้านกับทิพยฯบริษัทนี้โอเคไหมครับ

โพสต์โดย ลูกอม » ศุกร์ 26 ธ.ค. 2014 3:00 pm

เราเองทำของทิพยนะค่ะ ถามว่าดีไหม สำหรับเราดีในระดับหนึ่งเลย เคลมเครื่องใช้ไฟฟ้าที่พังจากไฟตกด้วย มีค่าชดเชยที่พักชั่วคราว

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on ศุกร์ 26 ธ.ค. 2014 3:00 pm.

ย้อนกลับไปยัง