ซื้ออคอนโดใกล้ที่ทำงานดีไหมคะ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

พอใจ

ซื้ออคอนโดใกล้ที่ทำงานดีไหมคะ

โพสต์โดย พอใจ » เสาร์ 27 ธ.ค. 2014 3:17 pm

คิดว่าเป็นไงบ้างคะ พอดีอยากซื้อไว้ใกล้ๆที่ทำงาน จะได้เดินทางสะดวก ไม่เสียเวลามากนักด้วย ทำงานอยู่แถวเซ็นทรัลเวิร์ล ละแวกๆนั้น ซื้อที่ไหนดีคะ

ปุระ

Re: ซื้ออคอนโดใกล้ที่ทำงานดีไหมคะ

โพสต์โดย ปุระ » เสาร์ 27 ธ.ค. 2014 5:04 pm

เราก็กำลังหา ใครหาได้แนะนำด้วยนะคะ

ritz

Re: ซื้ออคอนโดใกล้ที่ทำงานดีไหมคะ

โพสต์โดย ritz » เสาร์ 27 ธ.ค. 2014 7:48 pm

วิช ซิคเนเจอร์ ใกล้รถไฟฟ้าราชเทวีเลยคับ อยู่แถวๆสยามเดินทางไปเซ็นทรัลเวิร์ลสะดวกมากครับ
ตอนนี้มีให้ชมห้องตัวอย่างด้วย เหมือนมีคนไปมาแล้วหลายคนครับ

Top123

โพสต์โดย Top123 » อาทิตย์ 28 ธ.ค. 2014 10:57 am

ดีครับ ประหยัดเวลาเดินทาง แล้วก็ไม่ต้องเหนื่อยเดินทางด้วย

บอมบ์

โพสต์โดย บอมบ์ » อาทิตย์ 28 ธ.ค. 2014 8:58 pm

เอาแบบพร้อมอยู่หรือยังไงอะครับ

ส้มมี่

โพสต์โดย ส้มมี่ » พฤหัสฯ. 15 ม.ค. 2015 10:40 am

อยากรู้ว่า wish จะเสร็จประมาณเมื่อไรจัง

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พฤหัสฯ. 15 ม.ค. 2015 10:40 am.

ย้อนกลับไปยัง