คอนโดติดบีทีเอสราคาแพงมากไหมครับ?

โฆษณา ซื้อ ขาย ให้เช่า อสังหาริมทรัพทย์ ไม่ว่าจะเป็น บ้านเดี่ยว คอนโด คอนโดมือสองทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ โรงแรม ที่ดิน ที่อยู่อาศัยลงที่หมวดนี้ได้เลย รวมถึงโครงการ ที่อยู่อาศัยต่างๆ ทั้งใหม่และเก่าโพสต์ได้ที่นี่เลย

Moderator: ลุงหนวด

กฎการใช้บอร์ด
1. ห้ามลงเบอร์โทร หรือ E-mail เพื่อป้องกันข้อมูลท่านจากผู้ไม่หวังดี ควรใช้การติดต่อกัน ทาง PM ในเว็บบอร์ด
2. ห้ามลงโฆษณาอื่นๆ ที่ไม่เกี่ยวข้องกับ อสังหาริมทรัพทย์
3. ห้ามลงลิงค์ เพิ่อเชื่อมโยงข้อมูล การประกาศควรลงรายละเอียดให้ครบในกระทู้
4. ห้ามโฆษณาเว็บไซต์
More...
aunaun89
Newbie
Newbie

คอนโดติดบีทีเอสราคาแพงมากไหมครับ?

โพสต์โดย aunaun89 » พุธ 25 มี.ค. 2015 1:54 pm

ออกตัวก่อนนว่าไม่เคยซื้อบ้านหรือคอนโดมาก่อนเลยนะครับ อันนี้คิดจะซื้อที่แรกเลย ยังไม่มีความรู้อะไรเลยครับ อยากทราบว่าราคาแพงขนาดไหนครับ ถ้าผมจะซื้อต้องมีเงินประมาณเท่าไร เวลาผ่อนคอนโดกันนี่ส่วนใหญ่ผ่อนกี่ครับ ถ้าจะซื้อติดบีทีเอสแถวสุขุมวิท เอกมัยไรงี้มีที่ไหนแนะนำบ้างไหมครับ

pond_pung
Newbie
Newbie

Re: คอนโดติดบีทีเอสราคาแพงมากไหมครับ?

โพสต์โดย pond_pung » พุธ 25 มี.ค. 2015 8:39 pm

ถ้าเอาง่ายนะครับ ราคาเบา 2-3 ล้านอ่ะ เงินขั้นต้นอ่ะ เดะนี้อะไรๆก็แพงครับ ยิ่งใกล้ BTS นี้ต้องดูอีกทีว่าทำเลแถวนั้นดีหรือเปล่า ถ้าดีบอกตามตรง 3 ล้านอาจเอาไม่อยู่ อันนี้ต้องแล้วแต่(จขกท)ครับว่าคุณจะตั้งงบประมาณไว้เท่าไหร่

dreamdump
Newbie
Newbie

Re: คอนโดติดบีทีเอสราคาแพงมากไหมครับ?

โพสต์โดย dreamdump » พฤหัสฯ. 26 มี.ค. 2015 8:56 pm

เเถวสุขุมวิท ก็มีหลายโครงการดีๆนะคะ เเต่ที่เราไปมองๆเหมือนกัน ก็เป็น เอลลิโอ สุขุมวิท 64 จ๊า ใกล้กับBTS ใกล้กับทางด่วน เเถมที่เราไปมองๆมาใกล้กับโรงพยาบาลด้วยนะจ้าา ปลื้มตรงนี้เเหละคะ เราก็ว่าจะจองไว้เหมือนกันน๊าา >_< เริ่มต้น1.35 ล้านบาท น่าสนใจมากเลยจ๊า

eaelanla
Newbie
Newbie

โพสต์โดย eaelanla » ศุกร์ 27 มี.ค. 2015 1:41 pm

อึ่มที่นี่ไง เอลลิโอ เดล เรย์ ไง ทำเลดี ติดบีทีเอส

kkam356
Newbie
Newbie

โพสต์โดย kkam356 » ศุกร์ 27 มี.ค. 2015 8:14 pm

เย้ย เอาด้วยๆ เรากำลังมองหาคอนโดติดบีทีเอส เหมือนกัน เบื่อรถติด 55+

graitz
Newbie
Newbie

โพสต์โดย graitz » เสาร์ 28 มี.ค. 2015 12:16 pm

แคมเปญ BIG DEALS แต่ละโครงการเลย วันนี้ - 31 มีนาคม 58 หรือดูในเว็บก่อนได้ครับ ที่นี่

ย้อนกลับไปยัง