อยากเปิดร้านวัสดุก่อสร้างต้องทำไงบ้างครับ

ผู้รับเหมา สถาปนิก เจ้าของโครงการ คุยกัน สอบถามปัญหาต่างๆ ในการก่อสร้าง บริหารดูแลที่อยู่อาศัย วัสดุ อุปกรณ์ จ้างงานก่อนสร้าง รับก่อนสร้าง โพสต์ได้ที่ หมวดนี้

Moderator: ลุงหนวด

saintsol
Nb Member
Nb Member

อยากเปิดร้านวัสดุก่อสร้างต้องทำไงบ้างครับ

โพสต์โดย saintsol » พฤหัสฯ. 20 พ.ย. 2014 10:36 am

ตามหัวข้อเลยครับ
ผมเป็นพนักงานบริษัท ทำงานมาก็หลายปี
รู้สึกเบื่อ ๆ อยากมีกิจการของตัวเองหนะครับ
มีงบประมาณ 1 ล้าน ไม่รู้ว่า พอจะทำได้ใหมครับ

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ลุงหนวด
Power Membership
Power Membership

Re: อยากเปิดร้านวัสดุก่อสร้างต้องทำไงบ้างครับ

โพสต์โดย ลุงหนวด » พฤหัสฯ. 20 พ.ย. 2014 11:00 am

ฐานลูกค้า สำคัญ!

ย้อนกลับไปยัง