ใครอยากมีบ้านต่างจังหวัด My Ozone ก็น่าสนนะ

เจ้าของโครงการแนะนำโครงการ บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม บ้านจัดสรร บ้านเดียว โครงการใหม่ โครงการเก่าแนะนำได้ที่นี่ ท่านเป็น ลูกค้าโครงการไหนรายงานตัวในกระทู้ได้เลย Estate in Thailand

Moderator: ลุงหนวด

้hayha555
Newbie
Newbie

ใครอยากมีบ้านต่างจังหวัด My Ozone ก็น่าสนนะ

โพสต์โดย ้hayha555 » พุธ 23 ม.ค. 2013 5:22 pm

ตอนนี้กำลังก่อสร้างอยู่เลย มีหลายส่วนดี ทั้งสนามกอล์ฟ โรงแรม คลับเฮ้าส์ อยู่แถวๆเขาใหญ่ อากาศดีเลยล่ะ
ใครอยากมีบ้านแถวต่างจังหวัด ที่นี่ก็น่าสนนะ ไม่ไกลจากกรุงเทพเท่าไหร่ด้วย

ลุงหนวด
Power Membership
Power Membership

Re: ใครอยากมีบ้านต่างจังหวัด My Ozone ก็น่าสนนะ

โพสต์โดย ลุงหนวด » พฤหัสฯ. 24 ม.ค. 2013 1:45 am

ที่ไหนครับ

้hayha555
Newbie
Newbie

Re: ใครอยากมีบ้านต่างจังหวัด My Ozone ก็น่าสนนะ

โพสต์โดย ้hayha555 » พุธ 30 ม.ค. 2013 4:57 pm

ลุงหนวด เขียน:ที่ไหนครับ

เขาใหญ่ นครราชสีมาครับ โครงการชื่อ My Ozone

fhahjee1
Newbie
Newbie

Re: ใครอยากมีบ้านต่างจังหวัด My Ozone ก็น่ามีใครพอจะรู้บ้างค่ะ ว่าแถวเอกมัยมีคอนสนนะ

โพสต์โดย fhahjee1 » เสาร์ 28 ก.พ. 2015 7:25 pm

มีใครพอจะรู้บ้างค่ะ ว่าแถวเอกมัยมีคอนโด อะไรบ้างอ่าคะ พอดีกำลังหาคอนโดอยู่อ่าค่ะ อยากได้ที่มี 2 ห้องนอน อยากได้ที่มีฟิตเน็ตด้วย ค่ะ พอจะมีใครรู้บ้างค่ะ
Our excellent online Testking security certifications training programs will lead you to success in the gmat test also offer latest sckans and examsheets.com with 100% success Palm Beach Atlantic University Our selftestengine is rare in IT world.

ย้อนกลับไปยัง