ช่วยตัดสินใจหน่อยคับ condolette ize VS wish signature

เจ้าของโครงการแนะนำโครงการ บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม บ้านจัดสรร บ้านเดียว โครงการใหม่ โครงการเก่าแนะนำได้ที่นี่ ท่านเป็น ลูกค้าโครงการไหนรายงานตัวในกระทู้ได้เลย Estate in Thailand

Moderator: ลุงหนวด

บริบูรณ์

ช่วยตัดสินใจหน่อยคับ condolette ize VS wish signature

โพสต์โดย บริบูรณ์ » พุธ 16 ก.ค. 2014 11:45 am

2 โครงการนี้เป็นไงบ้างคับ เลือกที่ไหนดีอะ

อาร์ม

Re: ช่วยตัดสินใจหน่อยคับ condolette ize VS wish signature

โพสต์โดย อาร์ม » พุธ 16 ก.ค. 2014 3:28 pm

ถ้าจะให้เลือกขอเลือก wish ครับ อย่างห้องฝั่งทิศใต้เห็นวิวพารากอนเลย ราคาไม่สูงเท่า condolette จำนวนชั้นสูงกว่า ด้วยคอนเซปต์ตัวโครงการ โมเดลโครงการ น่าสนใจครับ

karakedz
Newbie
Newbie

Re: ช่วยตัดสินใจหน่อยคับ condolette ize VS wish signature

โพสต์โดย karakedz » พฤหัสฯ. 17 ก.ค. 2014 12:48 pm

น่าสนใจทั้งคู่แหละ แล้วแต่ความชอบเลย เงินเรา

แหม่ม

โพสต์โดย แหม่ม » พฤหัสฯ. 17 ก.ค. 2014 4:51 pm

คอนโดเลตสร้างเสร็จแล้วนี่ ถ้าอยากได้แบบพร้อมเข้าอยู่ก็เลือกที่นี่แหละ

Natz

โพสต์โดย Natz » พุธ 30 ก.ค. 2014 9:47 am

วิช ซิคเนเจอร์ค่ะ ดูไฮโซมากกกกกก เลอค่าและคู่ควร

anamta
Newbie
Newbie

โพสต์โดย anamta » พุธ 15 ต.ค. 2014 4:34 pm

รอยร้าว แตกปริ ผิวภายนอก เป็นเรื่องปกติ หากยังไม่ถึงตัวเนื้อในแยกออกให้เห็น อิฐ เหล็กเส้น การถ่ายรูปโฟกัสลงไปมาก ๆ เห็นแล้วน่ากลัว แต่ เราซื้อบ้านก็อยากให้ได้ของดี

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พุธ 15 ต.ค. 2014 4:34 pm.

ย้อนกลับไปยัง