บ้านสวยดีไซน์ใหม่

เจ้าของโครงการแนะนำโครงการ บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม บ้านจัดสรร บ้านเดียว โครงการใหม่ โครงการเก่าแนะนำได้ที่นี่ ท่านเป็น ลูกค้าโครงการไหนรายงานตัวในกระทู้ได้เลย Estate in Thailand

Moderator: ลุงหนวด

swensen16

บ้านสวยดีไซน์ใหม่

โพสต์โดย swensen16 » ศุกร์ 01 ส.ค. 2014 2:23 pm

วันนี้มารีวิวบ้านถึง จังหวัดสมุทรปราการ ชื่อโครงการ 180 บางปู บีช เฮ้าส์ (180 Bangpu Beach House) เป็นโครงการที่ใครเห็นแล้วอยากเข้ามาพักอาศัย ด้วยความลงตัวของแบบบ้าน ที่ออกแบบมาเพื่อให้เป็นที่พักผ่อนอย่างแท้จริง รวมถึงสิ่งอำนวยความสะดวก “บ้าน 180 บีช เฮ้าส์” ที่สวยงามสไตล์เมดิเตอร์เรเนียน สระว่ายน้ำ สะพานไม้ที่ทอดยาวไปสู่ทะเล สูดกลิ่นไอทะเลได้ชุ่มปอดทุกวัน มาชมโครงการกันเลยครับ

รูปภาพ

ต้อนรับการรีวิวด้วย 180 บีช เฮ้าส์ (180 Beach House) สร้างสไตล์เมดิเตอร์เรเนียนสวยทีเดียวครับ
เดินชม 180 บีช เฮ้าส์ โดยรอบ ด้านนี้จะติดทะเลครับ มีทรายขาวที่ทางโครงการนำมาถมดูสวยงามเป็นอย่างมากครับ

รูปภาพ

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on ศุกร์ 01 ส.ค. 2014 2:23 pm.

ย้อนกลับไปยัง