อยากได้คอนโดริมหาดภูเก็ต คอนโด ริมหาม แถวภูเก็ต

เจ้าของโครงการแนะนำโครงการ บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม บ้านจัดสรร บ้านเดียว โครงการใหม่ โครงการเก่าแนะนำได้ที่นี่ ท่านเป็น ลูกค้าโครงการไหนรายงานตัวในกระทู้ได้เลย Estate in Thailand

Moderator: ลุงหนวด

พงษ์เทพ

อยากได้คอนโดริมหาดภูเก็ต คอนโด ริมหาม แถวภูเก็ต

โพสต์โดย พงษ์เทพ » พฤหัสฯ. 11 ธ.ค. 2014 7:48 pm

ฝรั่งที่รู้จักกันในภูเก็ตเค้าอยากหาที่อยู่ในเมืองไทยครับ
ดูจะถูกใจทะเลภูเก็ต กำลังดูๆ หาดที่มีนักท่องเที่ยวชาวต่างชาติเยอะๆ
แต่เจอแต่รีสอร์ทริมหาดทั้งนั้นเลย ไม่ทราบว่าแถวนั้นมีคอนโดหรือที่พักที่ดูน่าเชื่อถือบ้างๆ ได้หรือเปล่าครับ?
ช่วยแนะนำที่พักให้ทีครับ ขอบคุณครับ...

สมุทร

Re: อยากได้คอนโดริมหาดภูเก็ต

โพสต์โดย สมุทร » ศุกร์ 12 ธ.ค. 2014 3:33 pm

เอาหาดไหนครับ ภูเก็ตมีหลายหาดเลยนะครับ แต่ส่วนใหญ่ก็มีรีสอร์ทอยู่ติดทะเลมากที่สุดอย่างที่คุณว่าจริงๆนั่นแหละครับ 555

ณ บ้านริมทราย

โพสต์โดย ณ บ้านริมทราย » อังคาร 16 ธ.ค. 2014 6:43 pm

ดีคอนโดที่ป่าตองอยู่ติดทะเลหรือเปล่าคะ? ไม่แน่ใจ

สมุทร

โพสต์โดย สมุทร » อังคาร 30 ธ.ค. 2014 12:33 pm

แถวหาดสุรินทร์ก็มี Zcape Condo. นะครับ อยู่หาดบางเทา ฝรั่งก็มีเยอะเหมือนกันนะ แถวนั้นมีอเวนิวด้วย ของนำเข้าน่าจะถูกใจฝรั่ง

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on อังคาร 30 ธ.ค. 2014 12:33 pm.

• Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด

ย้อนกลับไปยัง