ใครชอบคอนโดที่มีส่วนกลางพื้นที่ให้ใช้เยอะๆ แนะนำ The Prodigy เพชรเกษม 62

เจ้าของโครงการแนะนำโครงการ บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม บ้านจัดสรร บ้านเดียว โครงการใหม่ โครงการเก่าแนะนำได้ที่นี่ ท่านเป็น ลูกค้าโครงการไหนรายงานตัวในกระทู้ได้เลย Estate in Thailand

Moderator: ลุงหนวด

borry1
Newbie
Newbie

ใครชอบคอนโดที่มีส่วนกลางพื้นที่ให้ใช้เยอะๆ แนะนำ The Prodigy เพชรเกษม 62

โพสต์โดย borry1 » จันทร์ 25 พ.ค. 2015 6:09 pm

ขออนุญาตแนะนำนะคะ คือเมื่อวานเราพึ่งไปดูห้องตัวอย่างมา เราสนใจ เพราะเราเช่าคอนโดอยู่แถวนี้อยู่แล้วค่ะ แล้วกะว่าอยากจะซื้อซักที เช่าอยู่ไปก็เสียดายเงิน เพราะค่าเช่าก็ใช่ว่าจะถูกๆ เอามาผ่อนคอนโดเองดีว่า 555
แล้วเซลเค้าก็แนะนำปกตินะคะ แต่เราชอบมากๆ คือส่วนกลางของเค้าจะกว้างกว่าที่อื่นอ่ะค่ะ พวกสวน ฟิตเนส สระว่ายน่ำ ไรงี้ คือที่ๆ เราเช่าอยู่มันแบบแคบอ่ะ แบบฟิตเนสเข้าไป4-5 คนก็คูอึดอัดเราเลยไม่ค่อยชอบอ่ะค่ะ

แวะมาแนะนำสำหรับคนที่ใช้บริการส่วนกลางของคอนโดตลอด ที่นี่ถือว่าโอเคเลยค่ะ แต่โครงการนี้พึ่งเริ่มสร้างนะคะ จะเสร็จก็ต้นปี 60 นู่นเลย ใครว่างๆ ก็ลองเข้าดูห้อง คุยกะเซลดูนะคะ อาจจะยังไม่เห็นภาพจะได้เห็นภาพมากขึ้นค่า

ขอบคุณค่าาาา

saksit34

Re: ใครชอบคอนโดที่มีส่วนกลางพื้นที่ให้ใช้เยอะๆ แนะนำ The Prodigy เพชรเกษม 62

โพสต์โดย saksit34 » ศุกร์ 29 พ.ค. 2015 1:30 pm

จากที่ดูแพลนเหมือนจะกว้างจริงๆ แนะนำเหมือนกันครับ
หรือใครอยากดูรีวิว ผมแนะนำรีวิวนี้ครับ http://www.ecitepage.com/?/the-prodigy-pheykasem-62/ ผมก็ดูจากอันนี้ครับ

Satittt

Re: ใครชอบคอนโดที่มีส่วนกลางพื้นที่ให้ใช้เยอะๆ แนะนำ The Prodigy เพชรเกษม 62

โพสต์โดย Satittt » ศุกร์ 26 มิ.ย. 2015 3:36 pm

ชื่อนี้พึ่งเคยได้ยินแหะ อยู่แถวที่ทำงานด้วย ผมขอไปหาข้อมูลก่อนนะครับ

ballthai2015
Newbie
Newbie

โพสต์โดย ballthai2015 » พุธ 29 ก.ค. 2015 2:24 pm

เอามาผ่อนคอนโด เห็นด้วยมากมากค่ะเนื่องจากเสียค่าเช่าก็รู้สึกเสียดายมาก แต่ผ่อนคอนโดยังมีวันที่จะเป็นของเราเองค่ะ.

ย้อนกลับไปยัง