Re: ขอถามผู้รู้เรื่อง e-gold หน่อยคับดูยอดเงินที่โอนเข้ามาจากแหล่งหารายได้ต่างๆท

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
Narongmala
Newbie
Newbie
ติดต่อ:

ขอถามผู้รู้เรื่อง e-gold หน่อยคับดูยอดเงินที่โอนเข้ามาจากแหล่งหารายได้ต่างๆที่ไห

โพสต์โดย Narongmala » ศุกร์ 18 เม.ย. 2008 3:01 pm

คือลอกอินเข้าไปแล้วคับใน E-goldนะแล้วเราจะไปที่หัวข้อไรหรือเมนูไหนในอีโกลกับที่จะทำให้เรารู้ว่า ในบัญชีเรามียอดเงินเท่าใดแล้วใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคับ เพราะตอนนี้ทำอยู่เวปหนึ่งมันบอกว่าได้โอนเข้าบัญชีแล้วรอมาเป็นเกือบอาทิตย์แล้วดูไม่เป็นว่าไปดูที่ไหนช่วยหน่อยคับ

Hopeless Heart
Super Member

Re: ขอถามผู้รู้เรื่อง e-gold หน่อยคับดูยอดเงินที่โอนเข้ามาจากแหล่งหารายได้ต่างๆท

โพสต์โดย Hopeless Heart » ศุกร์ 18 เม.ย. 2008 3:14 pm

Narongmala เขียน:คือลอกอินเข้าไปแล้วคับใน E-goldนะแล้วเราจะไปที่หัวข้อไรหรือเมนูไหนในอีโกลกับที่จะทำให้เรารู้ว่า ในบัญชีเรามียอดเงินเท่าใดแล้วใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคับ เพราะตอนนี้ทำอยู่เวปหนึ่งมันบอกว่าได้โอนเข้าบัญชีแล้วรอมาเป็นเกือบอาทิตย์แล้วดูไม่เป็นว่าไปดูที่ไหนช่วยหน่อยคับ

ดูเงินที่ Balance (รูปตราชั่งน่ะ) แล้วเว็บที่บอกจ่ายมาแล้วนะเว็บไร

Narongmala
Newbie
Newbie
ติดต่อ:

Re: ขอถามผู้รู้เรื่อง e-gold หน่อยคับดูยอดเงินที่โอนเข้ามาจากแหล่งหารายได้ต่างๆที่ไห

โพสต์โดย Narongmala » ศุกร์ 18 เม.ย. 2008 7:09 pm

เวปที่เราทำอยู่คือ www.slasmyผมhserach.comผมก็ไม่รู้ว่าได้จริงป่าวนะคับแต่ทางเวปมีข้อความบอกว่าจ่ายแล้วให้รอสัก2-3 วันแต่นี่ก็ปาไปเกือบอาทิตย์แล้ว

Hopeless Heart

โพสต์โดย Hopeless Heart » ศุกร์ 18 เม.ย. 2008 8:04 pm

Narongmala เขียน:เวปที่เราทำอยู่คือ www.slasmyผมhserach.comผมก็ไม่รู้ว่าได้จริงป่าวนะคับแต่ทางเวปมีข้อความบอกว่าจ่ายแล้วให้รอสัก2-3 วันแต่นี่ก็ปาไปเกือบอาทิตย์แล้ว

ง่า...เว็บนี้ มันแหม่งๆ ว่าไม่จ่ายนี่ครับ อย่าไปรอมันเล้ยยยยย  :-\

ย้อนกลับไปยัง