ทำไม ominipay ถึงยังไม่ส่งจดหมายมาหา

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
suthep51

ทำไม ominipay ถึงยังไม่ส่งจดหมายมาหา

โพสต์โดย suthep51 » ศุกร์ 14 เม.ย. 2006 8:32 pm

สมัคร e-gold และก็ ominipay มาประมาณ 2 เดือน แล้วไม่เห็นมีจดหมายมาหาเลย  ทำงัยดี รอต่อหรือป่าว

เหมือนกันเลย

Re: ทำไม ominipay ถึงยังไม่ส่งจดหมายมาหา

โพสต์โดย เหมือนกันเลย » พุธ 10 พ.ค. 2006 11:17 am

ผมก็เหมือนกันเลย ไม่มีจดหมายมาเลย ทำอย่างไรต่อไปล่ะครับท่านผู้รู้

ronarong

Re: ทำไม ominipay ถึงยังไม่ส่งจดหมายมาหา

โพสต์โดย ronarong » พุธ 10 พ.ค. 2006 4:44 pm

ช่วงนี้.....ทั้งe-gold stormpay กำลังโดนFBIตรวจสอบอยู่อะครับ.....เดียวว่างๆจะลองเข้าไปตรวจส อบให้นะครับ..... ;)

maradodo
Newbie
Newbie

โพสต์โดย maradodo » ศุกร์ 12 พ.ค. 2006 11:31 pm

ของผมสมัครไปเมื่อต้นเดือน 
ก็ได้รับจดหมายแล้ว เมื่อวันพุธนะ
จาก Omnipay เมลเบิร์น
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง