รถตู้สาย 464 สระบุรี-สุพรรณบุรี โดย บริษัท โชคล้ำเลิศทรานสปอร์ต จำกัด (รถร่วม บขส.)เส้นทางผ่าน : บขส.สระบุรี-ศาลากลาง-ประกันสังคม-เสาไห้-แยกหนองแซง-โรงทอ-ท่าหลวง-ท่าลาน-ท่าเรือ-ดอนพุด-เจ้าปลุก-อ่างทอง (
เข้า บขส.อ่างทอง)-วิเศษชัยชาญ-ม่วงพันธ์-อบทม-ลาดตาล-ท่าชุมนุม-ไผ่วง-โพธิ์พระยา-บขส.สุพรรณบุรี
เวลาเดินรถ 6.00-18.30 น. (รถออกทุกชั่วโมง)ค่าโดยสาร (จากสระบุรี)
ลงแยกหนองแซง 10 บาท
ลงท่าเรือ 21 บาท
ลงอ่างทอง 43 บาท
ลงวิเศษชัยชาญ 52 บาท
ลงท่าชุมนุม 59 บาท
ลงโพธิ์พระยา 67 บาท
ลงสุพรรณบุรี 73 บาท
ขอบคุณรูปจากเพจ บขส สระบุรี
[size=200]รถตู้สาย 464 สระบุรี-สุพรรณบุรี โดย บริษัท โชคล้ำเลิศทรานสปอร์ต จำกัด (รถร่วม บขส.)[/size]
เส้นทางผ่าน : บขส.สระบุรี-ศาลากลาง-ประกันสังคม-เสาไห้-แยกหนองแซง-โรงทอ-ท่าหลวง-ท่าลาน-ท่าเรือ-ดอนพุด-เจ้าปลุก-อ่างทอง ([i]เข้า บขส.อ่างทอง[/i])-วิเศษชัยชาญ-ม่วงพันธ์-อบทม-ลาดตาล-ท่าชุมนุม-ไผ่วง-โพธิ์พระยา-บขส.สุพรรณบุรี
[img]http://snap.mindphp.com/index.php?view=2016May23_5742214e6ccf7[/img]
[b]เวลาเดินรถ 6.00-18.30 น. (รถออกทุกชั่วโมง)[/b]
ค่าโดยสาร (จากสระบุรี)
ลงแยกหนองแซง 10 บาท
ลงท่าเรือ 21 บาท
ลงอ่างทอง 43 บาท
ลงวิเศษชัยชาญ 52 บาท
ลงท่าชุมนุม 59 บาท
ลงโพธิ์พระยา 67 บาท
ลงสุพรรณบุรี 73 บาท
ขอบคุณรูปจากเพจ บขส สระบุรี