Re: ภาพประทับ(แค้นและเจ็บ)ใจ จากเว็บ forexment

ภาพประทับใจ
รวบรวมภาพ ประทับใจ ของสมาชิก จากฝีมือเพื่อนสมาชิก
aipysuimtai

ภาพประทับ(แค้นและเจ็บ)ใจ จากเว็บ forexment

โพสต์โดย aipysuimtai » ศุกร์ 06 ก.ค. 2007 11:25 pm

>:(
รูปภาพ
>:(
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย aipysuimtai เมื่อ อังคาร 10 ก.ค. 2007 12:53 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

kobana
Subper Genius Membership

Re: ภาพประทับ(แค้นและเจ็บ)ใจ จากเว็บ forexment

โพสต์โดย kobana » เสาร์ 07 ก.ค. 2007 3:29 am

ยังงงๆ อยู่ค่ะ ว่า แค้นและเจ็บใจ ตรงไหนหรือคะ?

อย่าบอกนะคะว่า ลงเงิน (มากขนาดนี้) แล้วถูกโกงน่ะค่ะ ??? ??? นอกจากนี้ ยอดเงินแต่ละท่านที่ลง เป็นหลักพัน หลักหมื่น ทั้งนั้นเลยเหรอคะเนี่ย?????

kobana

โพสต์โดย kobana » เสาร์ 07 ก.ค. 2007 2:04 pm

aipysuimtai เขียน:
kobana เขียน:ยังงงๆ อยู่ค่ะ ว่า แค้นและเจ็บใจ ตรงไหนหรือคะ?

อย่าบอกนะคะว่า ลงเงิน (มากขนาดนี้) แล้วถูกโกงน่ะค่ะ ??? ??? นอกจากนี้ ยอดเงินแต่ละท่านที่ลง เป็นหลักพัน หลักหมื่น ทั้งนั้นเลยเหรอคะเนี่ย?????

ลงจริงๆแค่ 1 ดอล ครับ ที่เหลือเป็นการนำผลตอบแทนที่ได้ กลับไปลงใหม่ซ้ำแล้วซ้ำอีก จนมันไม่ให้ลงแล้ว(มันตัดออฟชั่นนี้ออกไปเลย)
ที่สำคัญเว็บนี้มันคงไม่จ่ายแล้วล่ะ  :(

อ้อ เป็นอย่างนี้นี่เอง แต่ทางเว็บทำสถิติซะเวอร์เลยนะคะ อย่างนี้บ่งบอก........

chareonwong
Nb Member
Nb Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย chareonwong » พฤหัสฯ. 03 พ.ย. 2016 2:24 am

อ่อ ยังงี้นี่เอง

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on พฤหัสฯ. 03 พ.ย. 2016 2:24 am.
????????????????????????????? ?????? ??????????????
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง