ถ้าจะซื้อคอนโด EASE 2 พระราม 2 แต่ทำงานอยู่รัชดา จะเดินทางสะดวกมั้ยครับ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

Gaston
Newbie
Newbie

ถ้าจะซื้อคอนโด EASE 2 พระราม 2 แต่ทำงานอยู่รัชดา จะเดินทางสะดวกมั้ยครับ

โพสต์โดย Gaston » พุธ 17 เม.ย. 2019 3:17 pm

พอดีบ้านแม่อยู่แถวพระราม 2 ครับ เลยว่าจะซื้อแถวนั้น เวลาเดินทางไปหาท่านจะได้สะดวก แต่จากที่ดูๆมา Ease น่าสนใจที่สุด ดูกว้างขวาง สวยดี เพราะเห็นว่าเป็นของ LH ด้วย แต่ว่าตัวผมเองทำงานอยู่รัชดา ถ้าซื้อที่นั่น (พระราม 2) จะเดินทางสะดวกมั้ยครับ หรือว่าจะดูเป็นที่อื่นดี

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

screeming
Newbie
Newbie

Re: ถ้าจะซื้อคอนโด EASE 2 พระราม 2 แต่ทำงานอยู่รัชดา จะเดินทางสะดวกมั้ยครับ

โพสต์โดย screeming » จันทร์ 22 เม.ย. 2019 5:01 pm

ไม่เคยไปดูโครงการจริงนะครับ แต่จากที่เข้าไปอ่านข้อมูลใน https://www.lh.co.th/th/condominium/EASE-2-พระราม-2 มา เห็นว่าติดถนนหลายสาย ใกล้ถนนกาญจนฯ แล้วก็ทางด่วนด้วย ดูแล้วยังไงก็ไม่ลำบากนะ

khunna
Newbie
Newbie

Re: ถ้าจะซื้อคอนโด EASE 2 พระราม 2 แต่ทำงานอยู่รัชดา จะเดินทางสะดวกมั้ยครับ

โพสต์โดย khunna » ศุกร์ 26 เม.ย. 2019 11:41 am

แถวนั้นน่าอยู่ขึ้นเรื่อยๆนะครับ โครงการนี้ผ่านบ่อยๆ สวยดี

ย้อนกลับไปยัง