[โซนปิ่นเกล้า] รบกวนแนะนำโครงการบ้านเดี่ยวคุณภาพดีๆ ไม่เสียใจทีหลังหน่อยครับ

พูดคุยเรื่อง ที่อยู่ ที่พักอาศัย บ้าน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ ทาวน์โฮม อพาร์ทเมนท์ ที่อยู่อาศัย กำลังจะซื้อ หรือซื้อแล้ว พูดคุยเรื่องที่อยู่ของตัวเองกันได้ที่นี่ จะปลูกต้นไม้ จัดสวน หรือการดูแล รักษาบ้านเรา ปรึกษาเพื่อนๆ ได้

Moderator: ลุงหนวด

moves
Newbie
Newbie

[โซนปิ่นเกล้า] รบกวนแนะนำโครงการบ้านเดี่ยวคุณภาพดีๆ ไม่เสียใจทีหลังหน่อยครับ

โพสต์โดย moves » จันทร์ 22 เม.ย. 2019 4:41 pm

ตามหัวกระทู้เลยครับ รบกวนแนะนำหน่อยครับ ราคาไม่เกี่ยง ขอให้คุ้มค่าครับ

Andrea
Newbie
Newbie

Re: [โซนปิ่นเกล้า] รบกวนแนะนำโครงการบ้านเดี่ยวคุณภาพดีๆ ไม่เสียใจทีหลังหน่อยครับ

โพสต์โดย Andrea » ศุกร์ 26 เม.ย. 2019 11:53 am

เข้าไปดูได้เลยค่ะ มีหลายโครงการเลย

FullFull
Newbie
Newbie

Re: [โซนปิ่นเกล้า] รบกวนแนะนำโครงการบ้านเดี่ยวคุณภาพดีๆ ไม่เสียใจทีหลังหน่อยครับ

โพสต์โดย FullFull » ศุกร์ 26 เม.ย. 2019 4:30 pm

Villaggio ปิ่นเกล้า-ศาลายา ดีมากค่ะ เราไปดูของแลนด์ แอนด์ เฮาส์ มากี่ที่ๆก็ประทับใจหมดเลยค่ะ ตัวโครงการเค้าทำดีมาก บรรยากาศดี สภาพแวดล้อมดี วัสดุตัวบ้าน ออกแบบ ดีมากจริงๆ
แต่ตอนนี้งบยังไม่ได้ รออีกหน่อยน้าจะเข้าไปอยู่จริงค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวกับเพื่อนบ้านไว้ก่อนเลยนะคะ

รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง