สถานีขนส่งผู้โดยสารจังหวัดชลบุรี (เป็นจุดพักรถ และจุดเสียค่าธรรมเนียม)
บริษัท นครชัยขนส่ง จํากัด (โทร 038-622626 / 038-622266)
สาย 824 เลย-นครราชสีมา-พัทยา-ระยอง
ระยะทาง 761 กม. เวลาเดินทาง 13 ชม. 30 นาที
เที่ยว 1 ออกจากเลย 04.15 น.* ออกจากนครราชสีมา 10.30 น. ออกจากระยอง 05.00 น.* ประเภท ป.1
เที่ยว 2 ออกจากเลย 05.00 น.* ออกจากนครราชสีมา 11.30 น. ออกจากระยอง 06.00 น.* ประเภท ป.1
เที่ยว 3 ออกจากเลย 06.00 น. ออกจากระยอง 07.00 น. ประเภท ป.1
เที่ยว 4 ออกจากเลย 07.00 น.* ออกจากนครราชสีมา 13.30 น. ออกจากระยอง 08.00 น.* ประเภท ป.1
เที่ยว 5 ออกจากเลย 08.00 น.* ออกจากนครราชสีมา 14.30 น. ออกจากระยอง 16.00 น.* ประเภท ป.1
เที่ยว 6 ออกจากเลย 11.00 น.* ออกจากนครราชสีมา 17.30 น. ออกจากระยอง 17.00 น. ประเภท ป.1
เที่ยว 7 ออกจากเลย 17.00 น. ออกจากระยอง 18.00 น. ประเภท ป.1
เที่ยว 8 ออกจากเลย 18.00 น.* ออกจากนครราชสีมา 00.30 น. ออกจากระยอง 18.30 น.* (ศุกร์,อาทิตย์) ประเภท ป.1
เที่ยว 9 ออกจากเลย 19.00 น. ออกจากระยอง 19.00 น. ประเภท ป.1
เที่ยว 10 ออกจากเลย 19.30 น.* (ศุกร์,อาทิตย์) ออกจากนครราชสีมา 02.00 น. ออกจากระยอง 19.30 น.* ประเภท ป.1
*เข้านครราชสีมา
***ปรับอากาศชั ้น 1 ราคา 585 บาท
สถานีขนส่งผู้โดยสารจังหวัดชลบุรี (เป็นจุดพักรถ และจุดเสียค่าธรรมเนียม)
Re: สถานีขนส่งผู้โดยสารจังหวัดชลบุรี (เป็นจุดพักรถ และจุดเสียค่าธรรมเนียม)
บริษัท ศรีมงคลขนส่ง จํากัด (โทร 084-4716622 / 038-764100)
โคราช บุรีรัมย์ สุรินทร์ ศรีขรภูมิ สําโรงทาบ อุทุมพร ศรีสะเกษ อุบล ประโคนชัย สังขะขุขันธ์ กันทรลักษณ์ เดชอุดม นครปฐม บ้านโป่ง ท่ามะกา ท่าเรือ ท่า
ม่วง กาญจนบุรี
โคราช บุรีรัมย์ สุรินทร์ ศรีขรภูมิ สําโรงทาบ อุทุมพร ศรีสะเกษ อุบล ประโคนชัย สังขะขุขันธ์ กันทรลักษณ์ เดชอุดม นครปฐม บ้านโป่ง ท่ามะกา ท่าเรือ ท่า
ม่วง กาญจนบุรี
Re: สถานีขนส่งผู้โดยสารจังหวัดชลบุรี (เป็นจุดพักรถ และจุดเสียค่าธรรมเนียม)
บริษัท 407 พัฒนา จํากัด (โทร 038-274880 / 038-793324)
ขอนแก่น (7 ชม) อุดร (10 ชม) หนองคาย (11) (คนละเส้น ออกเวลาเดียวกัน) 9.30 15.00 19.00 20.40 22.30
โพนพิสัย (12 ชม) 21.30
ปากคาด บ้านดุง (10 ชม) 21.00 21.30
บึงกาฬ (10 ชม) 20.00 20.30
บ้านผือ ศรีเชียงใหม่ หนองบัวลําพู 20.10 มากกกว่า 10 ชม
พังโคน วาริช 20.00 มากกว่าสิบชั่วโมง
โนนสังข์ สุวรรณคูหา 20.10 มากกว่าสิบชั่วโมง
ขอนแก่น (7 ชม) อุดร (10 ชม) หนองคาย (11) (คนละเส้น ออกเวลาเดียวกัน) 9.30 15.00 19.00 20.40 22.30
โพนพิสัย (12 ชม) 21.30
ปากคาด บ้านดุง (10 ชม) 21.00 21.30
บึงกาฬ (10 ชม) 20.00 20.30
บ้านผือ ศรีเชียงใหม่ หนองบัวลําพู 20.10 มากกกว่า 10 ชม
พังโคน วาริช 20.00 มากกว่าสิบชั่วโมง
โนนสังข์ สุวรรณคูหา 20.10 มากกว่าสิบชั่วโมง
ผู้ใช้งานขณะนี้
กำลังดูบอร์ดนี้: 38 และ บุคคลทั่วไป 0 ท่าน