ถ้าเราขึ้นรถจากกรุงเทพ3โมงเย็นจะถึงชัยนาทประมาณกี่โมงค่ะ คัยรู้ช่วยบอกหน่อยค่ะ

ชัยนาท มีเนื้อที่ประมาณ 2,469.74 ตารางกิโลเมตร แบ่งการปกครองออกเป็น 8 อำเภอ คือ อำเภอเมือง อำเภอหันคา อำเภอมโนรมย์ อำเภอสรรคบุรี อำเภอสรรพยา อำเภอวัดสิงห์ อำเภอหนองมะโมง และอำเภอเนินขาม

นนนนนนนนนนนนนนน

Re: ถ้าเราขึ้นรถจากกรุงเทพ3โมงเย็นจะถึงชัยนาทประมาณกี่โมงค่ะ คัยรู้ช่วยบอกหน่อยค่ะ

โพสต์โดย นนนนนนนนนนนนนนน » ศุกร์ 12 ก.พ. 2016 4:52 am

:) :) :) :) นั่งรถตู้ หรือ รถทั้วร์คะ ต่ำๆประมาณ2ชม

Bumped ล่าสุดโดย Anonymous on ศุกร์ 12 ก.พ. 2016 4:52 am.

ย้อนกลับไปยัง