แค่ตอบคำถาม บวกเลข คูณเลข รับเงิน!! ฟรี!! กับ zdobz

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
Mustwillza
Sr. Member
Sr. Member
ติดต่อ:

Re: แค่ตอบคำถาม บวกเลข คูณเลข รับเงิน!! ฟรี!! กับ zdobz

โพสต์โดย Mustwillza » อังคาร 10 ก.พ. 2009 6:40 pm

ของผมไม่โดนนะครับ
แต่เข้าไปเจอประโยคนี้ งงเลยครับ
We made the decision to cancel the payments option due to the enormous ammount of spammers.
Sorry to those honest of you!

cancel the payment = ยกเลิกการจ่าย?

และจะจ่ายอีกหรือไม่? รอดูกันต่อไปครับ

แต่ Payout หายไปแล้วครับ คงจะไม่จ่ายแล้ว

Nannapatch

Re: แค่ตอบคำถาม บวกเลข คูณเลข รับเงิน!! ฟรี!! กับ zdobz

โพสต์โดย Nannapatch » อังคาร 25 เม.ย. 2017 12:54 pm

สวัสดีค่ะ ชื่อ นันณภัทร บุญทองแก้ว ;) :D :D

อรทัย ศรีเนตร

โพสต์โดย อรทัย ศรีเนตร » พฤหัสฯ. 28 ก.พ. 2019 10:46 am

:Dคิดดีทำดี เพื่อสังคม

ย้อนกลับไปยัง