Re: +++เปิดห้องแนะนำการเล่น world winner+++

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
bokpam
Sr. Member
Sr. Member

Re: +++เปิดห้องแนะนำการเล่น world winner+++

โพสต์โดย bokpam » พฤหัสฯ. 01 ต.ค. 2009 11:05 pm

hedwig เขียน:ดูยังไงล่ะครับ จำนวนคนเล่น ของ progressive 24 อะคับ หาลิงค์ไม่เจอเลย

ตรงหน้าหลักของแต่ละเกมเลยค่ะ เลื่อนไปดูตรง Skill Division Competitions จะเห็นว่ามีที่เป็น 24-Hour Power Progressive แล้วดูว่าเงินรางวัล(prize)เยอะแค่ไหน แล้วลองไปเปรียบเทียบกับเกมอื่นๆ ดู ก็จะรู้ว่าเกมไหนคนเล่นเยอะกว่ากันค่ะ

bokpam
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย bokpam » พฤหัสฯ. 01 ต.ค. 2009 11:07 pm

totopam เขียน:T T ทำไมมันบอกอย่างนี้อ่า

This account has been closed. If you would like further information please contact the WorldWinner Fraud and Fairness Department at [email protected].

Please be advised that creating a new Member account is a violation of the WorldWinner Terms and Conditions. All new Member accounts will be reviewed by the WorldWinner Fraud and Fairness Department and may be closed without notice if found to be created in violation of the site's Terms and Conditions.

คาดว่าจะโดนปิดแอคเค้านะ ทำไรผิดเนี่ย...

โดนแบนค่ะ

สาเหตุมีเยอะ ลองกลับไปอ่านสัก 2-3 หน้าก่อนหน้านี้ แล้วลองดูว่า PayPal มีอะไรไม่ตรงตามเงื่อนไขของเค้ามั่งดูค่ะ แล้วก็ไปดูหน้าแรกด้วย เขียนไว้ด้วยว่ามีข้อห้ามอะไรบ้างค่ะ

ถ้าไม่มีอะไรผิดเลย อันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันค่ะว่าเพราะอะไร
แก้ไขล่าสุดโดย bokpam เมื่อ พฤหัสฯ. 01 ต.ค. 2009 11:09 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

totopam
Full Member
Full Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย totopam » พฤหัสฯ. 01 ต.ค. 2009 11:13 pm

เง้อแต่ก็ ลงเงินไปแล้วนะ ก็แค่เล่น วอมอัพ อ่า อยู่ดีดีก็เป็นเลย

แล้วจะได้เงินคืนมั้ยอ่าจ้า

ตอนนี้เล่นฟรี  เราก็ต้องคลิกที่ I don't id tax  ใช่ม่ะ

bokpam
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย bokpam » พฤหัสฯ. 01 ต.ค. 2009 11:23 pm

totopam เขียน:เง้อแต่ก็ ลงเงินไปแล้วนะ ก็แค่เล่น วอมอัพ อ่า อยู่ดีดีก็เป็นเลย

แล้วจะได้เงินคืนมั้ยอ่าจ้า

ตอนนี้เล่นฟรี  เราก็ต้องคลิกที่ I don't id tax  ใช่ม่ะ

โดนแบนแล้วก็เดี๋ยวคืนเงินที่ลงทุนไปให้ค่ะ คาดว่าคงเพราะ PayPal ผิดกฏอะไรของเค้าสักอย่างล่ะค่ะ ลองไปอ่านที่หน้าแรกของกระทู้นี้ดู อัพเดทเกี่ยวกับ PayPal ไว้แล้ว

ส่วนเรื่องเล่นฟรี ถ้าเล่นๆ เฉยๆ ก็เลือกที่ warm-up ค่ะ มีอยู่ในทุกเกท

ส่วน Free Play คือเกมฟรีประจำวันที่เค้าจะมีให้เล่นได้ เกมก็ผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนไปในแต่ละวันไม่ซ้ำกัน วันนึงจะเล่นได้ 2 ครั้ง ถ้าเก่งพอ คะแนนติดอันดับก็ได้เงินจริงค่ะ เวลาเข้าไปดู ให้เข้าที่หน้าแรกของ worldwinner แล้วดูตรงกลางๆ หน้า จะมีที่เป็นรูปเขียนว่า (ชื่อเดือน) Free Play ค่ะ อย่างในรูปนี้

รูปภาพ

กดเข้าไปแล้วจะเป็นปฏิทิน ก็ให้กดตรง See Today's Event Click Here ก็จะเห็นว่าเกมไหนที่มีให้เล่นฟรีในวันนั้น แล้วก็กดเข้าไปเล่นได้ (จะมีบางเกมที่คนไทยจะไม่สามารถเล่นได้ เพราะเค้าอนุญาตให้คนอเมริกาเล่นได้เท่านั้น แต่ทั้งเว็บรู้สึกจะมีอยู่แค่ 2 เกมที่เป็นแบบนี้)

totopam
Full Member
Full Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย totopam » พฤหัสฯ. 01 ต.ค. 2009 11:27 pm

แล้วมีเกมส์อะไรบ้างที่ คนไทยเล่นไม่ได้อ่าจ้า มันจะไม่ให้เข้าเหรอ หรือว่าไง

bokpam
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย bokpam » พฤหัสฯ. 01 ต.ค. 2009 11:37 pm

totopam เขียน:แล้วมีเกมส์อะไรบ้างที่ คนไทยเล่นไม่ได้อ่าจ้า มันจะไม่ให้เข้าเหรอ หรือว่าไง

ที่เล่นไม่ได้จะเป็นพวกเกมโชว์น่ะค่ะ พวกแบบตอบคำถาม ซึ่งถึงจะให้เล่นก็คงไม่มีปัญญาเล่นกันอยู่แล้วแหละ ภาษาอังกฤษล้วนๆ จำไม่ได้แล้วว่าชื่อเกมไรบ้าง แต่รู้สึกจะมีแค่ 2 เกม

ถ้าเล่นไม่ได้ กดเข้าไปก็จะเห็นว่าไม่มีห้องเกมอะไรให้เลือกเลยนอกจาก Practice คือลองเล่นเฉยๆ ได้ แต่เล่นเอาเงินไม่ได้

ส่วนเกมอื่นๆ ที่เล้นได้ กดไปแล้วก็จะไปที่หน้าหลักของเกมนั้นๆ แล้วก็ให้หาที่มันเขียนว่า Free Play น่ะค่ะ เล่นได้ 2 ครั้งเท่านั้น

loadclip
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย loadclip » ศุกร์ 02 ต.ค. 2009 4:26 pm

วันนี้ 10$ หมดตูดตามเคย  รวมแล้วก็ 300 กว่า ดอล ละที่เจ๊งไป  ???
อัพโหลดไฟล์ได้เงิน จ่ายทุกวันจันทร์ ใด้มา 433$ แล้ว
รูปภาพ

อัพโหลดไฟล์ได้เงิน เจ๋งสุดได้มา 2131$ แล้ว
รูปภาพ

เปลี่ยนลิ้งเป็นเงิน เจ๋งสุดได้มา 1735$ แล้ว
รูปภาพ

LumoS
Super Member

โพสต์โดย LumoS » ศุกร์ 02 ต.ค. 2009 4:42 pm

loadclip เขียน:วันนี้ 10$ หมดตูดตามเคย   รวมแล้วก็ 300 กว่า ดอล ละที่เจ๊งไป  ???

น่านับถือจริงๆ คับพี่ อิอิ
เว็บอัพโหลดมาใหม่เรทดีสุด ขั้นต่ำ PP $15 / WMZ $5 (ได้มาแล้ว $400)
รูปภาพ

bokpam
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย bokpam » ศุกร์ 02 ต.ค. 2009 8:54 pm

loadclip เขียน:วันนี้ 10$ หมดตูดตามเคย   รวมแล้วก็ 300 กว่า ดอล ละที่เจ๊งไป  ???

ก่อนที่เราจะมาได้เดือนละเป็นพันเหรียญเนี่ย เมื่อปีที่แล้วเราเคยขาดทุนไปตั้ง 700-800$ นะ จนถอดใจเลิกเล่นแล้วด้วยซ้ำอ่ะ

แต่ไม่รู้นึกยังไง กลับไปเล่นอีกที แล้วก็เหมือนเกิดปัญญาขึ้นมาว่า อ๋อ...เทคนิคการเล่นเป็นแบบนี้เอง(dinner dash) แล้วก็พัฒนาฝีมืออย่างรวดเร็วจนได้กำไรมาเรื่อยๆ อย่างทุกวันนี้นี่แหละ

แต่ก็อย่างที่เคยบอก ต้องเล่นเกมที่ถนัดแบบเก่งเทพจริงๆ เท่านั้นนะ ถึงจะได้เงินตลอดแบบเราได้

totopam
Full Member
Full Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย totopam » ศุกร์ 02 ต.ค. 2009 9:14 pm

ที่ www.gamesville  มันเข้าไปเล่นใน worldwinne ได้แล้วเราจะลงเงินได้มั้ย แล้วมีสิทธิ์โดนแบนมั้ยอ่าจ้า

ที่โดนแบนจะได้เงินคืนเมื่อไรเหรอ
แก้ไขล่าสุดโดย totopam เมื่อ ศุกร์ 02 ต.ค. 2009 10:06 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

LumoS

โพสต์โดย LumoS » ศุกร์ 02 ต.ค. 2009 10:27 pm

อยากรู้จังมีเว็บในเครือกี่เว็บและก็ ถ้าเกิดสมัครเว็บในเครือจะโดนแบนไหม เหนมีเกมส์อื่นๆ
เว็บอัพโหลดมาใหม่เรทดีสุด ขั้นต่ำ PP $15 / WMZ $5 (ได้มาแล้ว $400)
รูปภาพ

Genius_Shin3z
Hero Member
Hero Member

โพสต์โดย Genius_Shin3z » เสาร์ 03 ต.ค. 2009 9:21 pm

ดับอนาถแล้วล่ะ

เอาไปเล่นที่ทำงาน

บังเอิญ IP ที่ทำงานมันไม่นิ่ง

ตัดเนตต่อใหม่ก็เปลี่ยน

สงสัยไปเจอ IP ที่เคยสมัคร

ซวยเลย  :(

whotow
Super Hero Member

โพสต์โดย whotow » อาทิตย์ 04 ต.ค. 2009 9:15 pm

เน็ตบริษัทฯ มันจะมี proxy ด้วยน๊ะครับ ขืนเอาไปเล่นก็โดนแบนแน่นอน เพราะเว็บห้ามเล่นผ่าน proxy ผมเลยไม่เอาไปเล่นเน็ตบริษัทฯ เลย เล่นเน็ตบ้านกับเน็ตมือถือนี่แหละ  :D
รูปภาพ

รูปภาพ

FxPlanV.2.1-2003 เริ่ม 1 ต.ค. 53 คลิ๊กที่นี่
[url=http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=19D552BF37CP3M5DC4L67YAV3HLLE6]FxPlanV.2.1-2007 เริ่ม 1 ต.ค. 53 คลิ๊กที่นี่

bokpam
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย bokpam » อาทิตย์ 04 ต.ค. 2009 10:45 pm

14 mont_Aniversaly *รักกันเกิ๊น เขียน:ดับอนาถแล้วล่ะ

เอาไปเล่นที่ทำงาน

บังเอิญ IP ที่ทำงานมันไม่นิ่ง

ตัดเนตต่อใหม่ก็เปลี่ยน

สงสัยไปเจอ IP ที่เคยสมัคร

ซวยเลย  :(

สงสัยเป็นเพราะ proxy จริงๆ ล่ะมั้ง ยังไงลองส่งเมล์ไปหาเค้าดู(เมล์ที่ขึ้นมาตอนพยายามล็อกอินเข้าไปแล้วมันบอกว่าโดนแบนน่ะค่ะ) แล้วชี้แจงว่าเราไม่รู้ว่ามีกฏห้ามใช้ proxy เพิ่งรู้เพราะโดนแบนแล้วเพื่อนบอกมา อะไรแบบนั้น บอกเค้าว่าเราไม่ได้มีเจตนา เผื่อเค้าจะคืนให้

แล้วก็ลองรอคำคอบดูก่อน ถ้าเค้าตอบว่าไม่คืนให้ก็คงซวยไป แต่ถ้าเค้าไม่ตอบมาซะที ก็ลองรอสัก 2 อาทิตย์แล้วลองล็อกอินเข้าไปใหม่ ถ้าไม่ได้ ก็รอต่อไปอีกจนครบเดือน แล้วลองอีกที เพราะว่าถ้าไม่มีคำตอบมา บางทีเค้าอาจจะแบนสักระยะเวลานึงแล้วมาปลดให้ทีหลังก็ได้นะ ไม่แน่ใจเหมือนกัน แต่ลองรอดูก็ได้นะ เพราะเหมือนเคยเห็นว่ามีคนโดนแบนแล้วรอสักสองเดือนกลับเข้าไปใหม่ก็ล็อกอินได้นะ

benzzero
Newbie
Newbie

โพสต์โดย benzzero » จันทร์ 05 ต.ค. 2009 8:57 pm

จะดูคะแนนคนอื่นยังไงว่าได้เท่าไหร่ ว่าเกมนี้คนที่ได้สูงสุดเท่าไหร่

whotow

โพสต์โดย whotow » อังคาร 06 ต.ค. 2009 10:35 am

สงสัยจะดูไม่ได้ยกเว้นเสียตังค์เข้าไปเล่นเกมรวมๆ หรือเล่นเกมฟรีของแต่ละวัน  ;)
รูปภาพ

รูปภาพ

FxPlanV.2.1-2003 เริ่ม 1 ต.ค. 53 คลิ๊กที่นี่
[url=http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=19D552BF37CP3M5DC4L67YAV3HLLE6]FxPlanV.2.1-2007 เริ่ม 1 ต.ค. 53 คลิ๊กที่นี่

totopam
Full Member
Full Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย totopam » อังคาร 06 ต.ค. 2009 4:53 pm

ยังไม่ได้เงินคืนเลย

bokpam
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย bokpam » อังคาร 06 ต.ค. 2009 11:32 pm

totopam เขียน:ยังไม่ได้เงินคืนเลย

เดี๋ยวก็ได้ค่ะ 3-5 วันทำการค่ะ

I
Power Membership
Power Membership

โพสต์โดย I » พุธ 07 ต.ค. 2009 2:55 am

วันนี้เกมส์ฟรีเป็นเกมส์อะไรไม่รู้ เล่นแล้วงงๆ

bokpam
Sr. Member
Sr. Member

โพสต์โดย bokpam » อาทิตย์ 18 ต.ค. 2009 10:45 pm

เข้ามาอัพเดทว่า เล่นเก่งเกินไป ก็จะเจอแบบนี้ได้เช่นกัน

We are sorry, but at the current time we are unable to match you with similarly ranked opponents. Accordingly there are no tournaments available to you in Diner Dash. We encourage you to try your hand at one of our other games. If you would like further information please contact Player Services.

แปลง่ายๆ ว่า ในขณะนี้ไม่สามารถหาคนที่เก่งพอๆ กันมาร่วมเล่นได้ จึงไม่สามารถให้เล่นในทัวนาเม้นต์ใดๆ ของเกมนี้ได้อีก ให้ลองไปเล่นเกมอื่นๆ แทนดู

โดนงี๊มา 2 วันละ เฉาเลย ไม่มีเกมเล่น  :'(

แต่เกมอื่นยังเล่นได้ปกตินะ

ย้อนกลับไปยัง