ถามเรื่อง เงินที่ได้ในเวปอีโกล์ อีกหน่อยคับ

Classifieds ลงโฆษณาฟรี โฆษณา จ้างงาน หางาน แนะนำสินค้า ลงประกาศฟรี บริการ โปรโมทเว็บ เว็บไซต์หาเงิน
Narongmala
Newbie
Newbie
ติดต่อ:

ถามเรื่อง เงินที่ได้ในเวปอีโกล์ อีกหน่อยคับ

โพสต์โดย Narongmala » จันทร์ 23 ต.ค. 2006 3:56 pm

ที่เขารับชื้อกัน 1$ แล้วยอดที่ผมทำได้อย่างเช่นใน E-gold มันเป็น 0.05 อยู่ เราก็ต้องรอสะสมให้มันถึง 1$ เสียก่อนอย่างนั้นเหรอถึงจะได้ 40 บาทอะ ถ้าเป็นอย่างงั้นจริงโอ้โฮกว่าจะได้ 40 บาทก็ยากเหมือนกันนะ ใครรู้ช่วยอธิบายหน่อยนะคับ

OO
Nb Member
Nb Member

Re: ถามเรื่อง เงินที่ได้ในเวปอีโกล์ อีกหน่อยคับ

โพสต์โดย OO » จันทร์ 23 ต.ค. 2006 7:15 pm

ถ้าทำเว็บเดียวก้อนานครับกว่าจะได้ 1 เหรียญ ต้องทำหลายเว็บครับและที่สำคัญหาดาวไลด์ให้ได้เยอะๆๆ ครับจะทำให้ได้ยอดเร็วขึ้น ที่ได้น้อยเพราะการคลิ๊กมันไม่ต้องลงเงินครับ ถ้าอยากได้เยอะก้อ ต้องเล่นอย่างอื่นด้วยครับ เช่น surf,hyip,forex,matrix และอีกหลายๆๆ อย่างครับแต่ต้องลงทุนนะครับมันจึงมีความเสี่ยงว่าคุณอาจจะไม่ได้เงินที่ลงทุนคืนก้อได้ ค่อยๆศึกษาดูครับค่อยเป็นค่อยไปไม่ต้องรีบร้อนดีกว่า มั่นใจแล้วค่อยลงทุนครับ และที่คุณบอกว่าเขารับซื้อกัน 1$ ผมคิดว่ามันน้อยไปครับคงน้อยคนที่คิดจะทำไม่คุ้มครับค่าธรรมเนียมการโอนเงินในกรณีต่างธนาคารกันของผู้ซื้อและผู้ขายก้อเกือบหมดแล้วครับ ใหนจะค่าเสียเวลาในการโอนอีก นะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย OO เมื่อ จันทร์ 23 ต.ค. 2006 7:22 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

ลุงหนวด
Power Membership
Power Membership

Re: ถามเรื่อง เงินที่ได้ในเวปอีโกล์ อีกหน่อยคับ

โพสต์โดย ลุงหนวด » พฤหัสฯ. 26 ต.ค. 2006 1:14 am

เว็บ search ก็ ได้ เยอะนะครับ ลอง ดูที่บอร์ด  แนะนำเว็บจ่ายจริง

ย้อนกลับไปยัง